|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Loại pin: | Gói LIFEPO4 | Điện áp: | 12,8V |
|---|---|---|---|
| Dung tích: | 100AH | Trường hợp tế bào: | nhựa |
| Hàng hiệu: | BENERGY | OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được |
| Làm nổi bật: | Pin nhựa có thể sạc lại LiFePo4,100AH pin sạc lại LiFePo4 |
||
Bộ pin LiFePo4 12V 100AH | Thay thế pin axit chì | Xe điện có chức năng Bluetooth
Pin sạc Bluetooth LiFePo4 12V 100AH Bộ pin Thay thế pin axit chì Xe điện
Pin LiFePo4 là loại pin lithium an toàn nhất hiện có trên thị trường hiện nay. Với đặc điểm trọng lượng nhẹ hơn, kích thước nhỏ hơn, tuổi thọ chu kỳ dài hơn, miễn phí bảo trì, không ô nhiễm, không hiệu ứng nhớ, chúng có thể thay thế hoàn toàn pin axit chì và pin Ni-MH/Ni-CD.
Benergy đã sản xuất và xuất khẩu các cell Lifepo4 từ năm 2009 và chúng tôi đã cung cấp các giải pháp pin chất lượng, đáng tin cậy và an toàn trên toàn thế giới.
Bảng thông số Bộ pin Lithium 12V 100AH:
| Loại sản phẩm | Pin Lithium Sắt Phosphate |
| Tên thương hiệu | Benergy |
| Điện áp | 12.8V |
| Dung lượng danh định | 100AH |
| Dung lượng tối thiểu | 100AH |
| Cách đóng gói | 4S1P |
| Kích thước |
330*172*215mm (R,D,C) 12.99*6.77*8.46 lbs |
| Cân nặng | 10.15Kg±150g |
| Chế độ sạc | CC/CV (Dòng liên tục/Điện áp liên tục) |
| Dòng sạc tối đa | 50A (Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp cắt sạc | 14.6V±0.05 |
| Dòng xả tiêu chuẩn | 50A (Có thể điều chỉnh) |
| Dòng xả đỉnh @3 giây | 150A (Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp cắt xả | 10V |
| Tuổi thọ chu kỳ | >2500 Lần (sạc/xả 0.5C, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -10~55℃ |
| Nhiệt độ sạc | 0~45℃ |
| Ứng dụng | Thuyền điện, du thuyền, hàng hải, xe điện, v.v. |
| Bảo hành | 2 Năm |
| Chỉ báo | Có thể kết hợp |
| OEM/ODM | Có (Đã chấp nhận) |
Tại sao chọn bộ pin Lifepo4 12V của Benergy?
*Chuyên nghiệp.Chúng tôi có dây chuyền sản xuất để tạo ra các cell của riêng mình thành các bộ pin khác nhau, chuyên nghiệp hơn.
*Các cell đủ tiêu chuẩn.Các cell của chúng tôi đã đạt chứng nhận IEC 62619 và tất cả các cell loại A.
*BMS.Bộ pin có BMS bảo vệ pin khỏi sạc quá mức/xả quá mức/ngắn mạch.
*Mật độ năng lượng cao, không ô nhiễm.Vỏ tiêu chuẩn thay thế hoàn toàn bộ pin axit chì 12V.Nhẹ hơn, dung lượng lớn hơn, không ô nhiễm, miễn phí bảo trì.
*Tùy chỉnh.Có thể tùy chỉnh các bộ pin khác nhau cho khách hàng dựa trên chi tiết ứng dụng.
* Ứng dụng đa dạng.Có thể sử dụng cho xe điện, dụng cụ điện, hệ thống năng lượng mặt trời, cắm trại, RV, v.v.
* Benergy chào đón các đơn hàng OEM và ODM.
Hình ảnh bộ pin:
Bộ pin Lithium 12V 100AH không có chỉ báo
![]()
4 màu vỏ có thể lựa chọn
![]()
Có thể thêm chức năng Bluetooth để hiển thị tình trạng bộ pin
![]()
Có thể thêm thiết bị sưởi để pin sạc và xả dưới -20℃Ứng dụng:
![]()
Đóng gói
![]()
Chứng nhận
![]()
![]()
Benergy đã có chứng nhận CE, ISO9001, ROHS, MSDS, UN 38.3, CB cho pin của chúng tôi.
Đội ngũ chuyên gia của chúng tôi sẵn sàng và chờ đợi để hỗ trợ bạn - hãy liên hệ ngay!
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867