|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kiểu: | LiFePO4 | Ứng dụng: | EV, Lưu trữ năng lượng, Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS |
|---|---|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh | Bảo hành: | 2 - 5 năm |
| Cân nặng: | Khoảng 35kg | OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được |
| Kiểu soạn thảo: | 24S1P | Vòng đời: | hơn 3000 lần |
| Hàng hiệu: | BENERGY | ||
| Làm nổi bật: | Pin LiFePO4 72V 100Ah có BMS thông minh,Pin LiFePO4 công suất cao xả 3C,Pin LiFePO4 AGV EV có bảo hành |
||
AGV và pin xe điện 72V 100Ah LiFePO4 với 3C High Discharge & Smart BMS
Thông số kỹ thuật:
| Loại sản phẩm | Pin Lithium Iron Phosphate |
| Tên thương hiệu | Đúng rồi. |
| Năng lượng danh nghĩa | 72V |
| Điện áp | 76.8V |
| Công suất danh nghĩa | 100AH |
| Công suất tối thiểu | 100AH |
| Đặt hàng đi | 24S1P |
| Kích thước |
1180 * 300 * 265mm (W, L, H) Có thể điều chỉnh 46.46*11.81*10.43 inch |
| Trọng lượng |
80Kg±150g 187.39 lbs |
| Chế độ sạc | CC/CV (điện liên tục/điện áp liên tục) |
| Dòng điện nạp tối đa | ≤50A (có thể điều chỉnh) |
| Sạc cắt điện áp | 78.4V±0.05 |
| Dòng điện xả tiêu chuẩn | ≤50A (được điều chỉnh) |
| Điện thải đỉnh @ 3 giây | 100A (được điều chỉnh) |
| Tháo điện cắt điện áp | 60V |
| Tuổi thọ chu kỳ | > 3000 lần (0,5C sạc/thả, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -30 ∼60°C |
| Nhiệt độ sạc | -20°60°C |
| Ứng dụng | Tàu điện, du thuyền, tàu biển, EV vv |
| Bảo hành | 2 năm |
| Chỉ số | Có thể phù hợp |
| OEM/ODM | Vâng, được chấp nhận. |
Tại sao chọn pin LiFePO4 Benergy cho AGV và EV
Các pin LiFePO4 (Lithium Iron Phosphate) vượt trội hơn các pin axit chì truyền thống và các pin lithiumtuổi thọ dài hơn, an toàn vượt trội, thiết kế nhẹ và hiệu quả caoKhông giống như pin axit chì, LiFePO4 đòi hỏikhông bảo trì, cung cấpsạc nhanh hơn, và cung cấpLượng đầu ra nhất quán, làm cho nóđầu tư lâu dài hiệu quả về chi phíNó là một giải pháp lý tưởng cho AGV và EV.
Nâng cấp lênPin thực sự 72V 100Ah LiFePO4choHiệu suất cao hơn, tuổi thọ chu kỳ dài hơn và độ tin cậy vượt trộiĐược thiết kế vớicông nghệ lithium iron phosphate tiên tiến, pin này cung cấp:
✅Tuổi thọ dài hơn️ Thời gian tồn tại5 lần dài hơnhơn pin chì axit
✅cực kỳ an toàn️ Hóa học ổn định vớikhông có nguy cơ quá nóng
✅Mức trọng nhẹ và nhỏ gọn️50-70% nhẹ hơnhơn chì-ác, tiết kiệm không gian
✅Sạc nhanh¢ Hiệu quả cao hơn vớimất năng lượng tối thiểu
✅Không cần bảo trìKhông cần tưới nước hoặc bảo trì thường xuyên
✅Công suất cao (100Ah)¢ Năng lượng đáng tin cậy choLưu trữ năng lượng mặt trời, xe điện và sử dụng công nghiệp
So với pin axit chì cồng kềnh,Pin LiFePO4 72Vgiao hàngnăng lượng cao hơn, sạc nhanh hơn và bền hơn¢ làm cho nólựa chọn tốt nhất cho năng lượng tái tạo và các ứng dụng có nhu cầu cao.
Đầu tư vào tương lai của việc lưu trữ năng lượng chọn Benergy LiFePO4 cho hiệu suất và tiết kiệm không sánh ngang!
Hình ảnh bộ pin:
Bộ pin lithium 72V 100AH tùy chỉnh
![]()
Các pin khác của Benergy Lifepo4 cho xe điện
![]()
Gói
![]()
Ứng dụng:
Các gói pin Lithium Iron Phosphate 72V của Benergy có thể được sử dụng rộng rãi cho RV, thuyền, hải quân, hệ thống năng lượng mặt trời, xe golf, AGV, xe đạp điện tử, máy lau sàn, máy cắt cỏ, UPS v.v.
![]()
Chứng chỉ:
Pin Benergy đã có IEC, CB, ROHS, MSDS, UN 38.3 cho pin của chúng tôi.
![]()
Một phần là những bình luận tốt từ khách hàng đã sử dụng pin của chúng tôi trong một thời gian dài.
![]()
Nhận lấy sự đổi mới và chất lượng với Benergy Tech!
![]()
- - - - - - - - - - -
FAQ:
Q1: Tôi nên trả tiền như thế nào?
A2: Bạn có thể thanh toán qua T / T, PayPal, Western Union, tiền mặt vv, 100% T / T trước cho các mẫu.30% T / T trước khi đặt hàng được xác nhận và số dư trước khi vận chuyển qua T / T hoặc L / C vv. Nếu bạn thích các điều khoản thanh toán khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi một cách tự do.
Q2: Thời gian giao hàng là bao nhiêu nếu chúng tôi đặt hàng?
A3: Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng. Thông thường, chúng tôi có thể cung cấp hàng hóa trong vòng 10 -15 ngày làm việc cho các đơn đặt hàng nhỏ, cho nhiều QTY. đặt hàng, hãy xác nhận khi bạn đặt hàng chính thức.
Q3: Bạn là nhà máy hoặc công ty thương mại?
A4: Chúng tôi là chuyên nghiệp Lifepo4 tế bào và đóng gói nhà sản xuất với nhà máy của riêng chúng tôi và thương hiệu BENERGY. Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dịch vụ OEM / ODM cho khách hàng trên toàn cầu.
Q4.What là bảo hành của bạn?
A5: Chúng tôi cung cấp bảo hành 2 -5 năm cho tất cả các bộ pin của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo ít nhất 3000 vòng đời cho bộ pin LiFePO4, có nghĩa là sau 3000 @ 80% DOD, vẫn sẽ có khoảng 80% dung lượng còn lại.Bạn có thể sử dụng nó trong ít nhất 5 năm cho bình thường 1 lần sạc và xả hàng ngày.
Chúng ta có thể tự đặt bộ pin 72V LiFePO4 song song hoặc theo chuỗi không?
A6: Vâng. pin có thể được đặt song song bởi khách hàng. Nhưng có một vài mẹo chúng tôi cần phải chú ý:
1> Hãy chắc chắn rằng điện áp của mỗi pin là giống nhau trước khi đặt song song.
2> Không đặt pin xả và pin không xả song song. Điều này có thể làm giảm dung lượng của toàn bộ bộ pin;
3> Đừng đặt pin 12V theo chuỗi.
4> Nếu bạn không phải là chuyên gia trong pin song song, xin vui lòng không xử lý pin một mình. Nó có thể gây nguy hiểm và làm tổn thương tuổi thọ chu kỳ của pin;
5> Nếu bạn muốn sản xuất một gói pin công suất cao hơn, như 72V 200Ah, vui lòng đặt hàng trực tiếp 72V 200AH. Chi phí cho một gói pin 72V 200AH thấp hơn hai gói pin 72V 100AH.Để sạc hoặc xả một 72V 200Ah trực tiếp là tốt hơn để sạc hoặc xả hai 72V 100AH gói, vòng đời dài hơn, an toàn hơn.
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867