|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Loại: | lifepo4 | Ứng dụng: | Xe nâng, xe nâng cắt kéo, EV, Kho chứa năng lượng, Golfcart, UPS |
|---|---|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh | Bảo hành: | 25 năm |
| Trọng lượng: | Khoảng 630 KG | OEM/ODM: | chấp nhận được |
| loại sáng tác: | 25S3P | Tuổi thọ chu kỳ: | hơn 3000 lần |
| Hàng hiệu: | BENERGY | ||
| Làm nổi bật: | Pin lithium chu kỳ sâu 80V,Pin lithium 960Ah cho xe nâng,pin xe điện công nghiệp tầm xa |
||
Pin ắc quy Lithium 80V 960Ah cho xe nâng | Nguồn điện công nghiệp dung lượng cao
Thông số kỹ thuật Pin Lithium cho xe nâng:
| Loại sản phẩm | Pin Lithium Iron Phosphate |
| Tên thương hiệu | Benergy |
| Điện áp danh định | 80V |
| Dải điện áp | 62.5--91.25V |
| Dung lượng danh định | 960AH |
| Dung lượng tối thiểu | 960AH |
| Cách đóng gói | 25S3P |
| Kích thước |
1020 x 850 x 750(R,D,C)Có thể điều chỉnh 40.16*33.46*29.53 inch |
| Khối lượng |
650Kg±150g Có thể điều chỉnh 1433.0 pound |
| Chế độ sạc | CC/CV (Dòng điện không đổi/Điện áp không đổi) |
| Dòng sạc tối đa | ≤50A (Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp ngắt sạc | 91.25V±0.05 |
| Dòng xả tiêu chuẩn | ≤150A(Có thể điều chỉnh) |
| Dòng xả đỉnh @3 giây | 460A(Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp ngắt xả | 62.5V |
| Tuổi thọ chu kỳ | >3000 lần (sạc/xả 0.5C, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -30~60℃ |
| Nhiệt độ sạc | -20~60℃ |
| Ứng dụng | Xe nâng, xe xếp, xe tải, v.v. |
| Bảo hành | 2 năm |
| Đèn báo LCD | Có |
| Đầu nối | Đầu nối Rema (Hoặc tùy chỉnh) |
| OEM/ODM | Có (Được chấp nhận) |
| Phạm vi IP | IP54 |
Sản xuất chuyên nghiệp:
![]()
![]()
Tại sao nên chọn pin Lithium Benergy cho xe nâng
Pin lithium của Benegy Tech Co., Ltd mang lại nhiều lợi ích cho các ứng dụng xe nâng so với pin axit-chì thông thường. Dưới đây là một vài ưu điểm của chúng tôi:
* Sạc nhanh hơn: Pin lithium cho xe nâng có thể được sạc nhanh hơn đáng kể so với pin axit-chì. Pin axit-chì thường cần khoảng 12 giờ để sạc đầy, trong khi pin lithium có thể được sạc đầy chỉ trong 2-5 giờ, cho phép giảm đáng kể thời gian sạc.
![]()
* Vận hành không cần bảo trì: Pin lithium cho xe nâng loại bỏ nhu cầu bảo trì thường xuyên, không giống như pin axit-chì. Điều này giúp tiết kiệm thời gian và chi phí trong thời gian dài, đảm bảo sử dụng hiệu quả và tiết kiệm chi phí.
* Tuổi thọ chu kỳ dài hơn: Pin Lithium xe nâng có tuổi thọ chu kỳ dài hơn đáng kể so với pin axit-chì. Thông thường, tuổi thọ dài hơn khoảng 4-5 lần so với pin axit-chì. Điều này làm cho chúng bền hơn và tiết kiệm chi phí hơn trong thời gian dài, vì chúng yêu cầu ít lần thay thế và bảo trì hơn.
* Màn hình cảm ứng nhẹ: Xe nâng Benergy Pin lithium được kết hợp với màn hình LCD có thể hiển thị tình trạng của bộ pin kịp thời. Và sẽ phát ra cảnh báo khi pin cần sạc.
![]()
* Hiệu suất ổn định: Xe nâng Benergy Pin lithium cung cấp điện áp đầu ra ổn định và nhất quán hơn trong suốt chu kỳ xả của chúng. Điều này có nghĩa là xe nâng chạy bằng pin LiFePO4 sẽ có hiệu suất có thể dự đoán và đáng tin cậy hơn, duy trì công suất và tốc độ ổn định cho đến khi pin được xả hết.
Hình ảnh bộ pin:
Tùy chỉnh Bộ pin Lithium 80V 900AH trong XE NÂNG LINDE E40H/600
![]()
![]()
Pin xe nâng Benergy sẵn sàng để vận chuyển.
![]()
Đóng gói
Tất cả pin Benergy đều được đóng gói chuyên nghiệp trong các thùng gỗ. Bảo vệ tốt bộ pin khỏi bị hư hỏng.
![]()
Ứng dụng:
Bộ pin lithium Iron Phoshpate 24V, 36V, 48V, 72V, 80V của Benergy có thể được sử dụng rộng rãi cho xe nâng điện, xe nâng reach, xe xếp điện, xe xếp cắt kéo, xe xếp đi bộ điện, v.v.
![]()
Chứng nhận:
![]()
Đừng chấp nhận những điều bình thường. Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để có các tế bào Lithium Iron Phosphate vượt quá mong đợi! Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để có chất lượng và dịch vụ vượt trội! What's app: + 86- 180 7882 1674
Câu hỏi thường gặp:
Q1: Tôi có thể làm OEM/ODM không?
A1: Có, Chúng tôi hoan nghênh OEM hoặc ODM. Benergy có khả năng làm việc với bạn để phát triển và sản xuất các sản phẩm theo yêu cầu và thương hiệu cụ thể của bạn. Đội ngũ của chúng tôi có kinh nghiệm trong việc cộng tác với khách hàng để tạo ra các giải pháp tùy chỉnh. Vui lòng cung cấp cho chúng tôi thêm chi tiết về nhu cầu của bạn và chúng tôi sẽ rất vui được thảo luận về các khả năng và cung cấp thêm sự hỗ trợ.
Q2: Tôi nên thanh toán như thế nào?
A2: Bạn có thể thanh toán qua T/T, PayPal, Western Union, Tiền mặt, v.v., 100% T/T trả trước cho các mẫu. Đối với số lượng lớn, 30% T/T trả trước ngay khi đơn hàng được xác nhận và số dư trước khi giao hàng qua T/T hoặc L/C, v.v. Nếu bạn thích các điều khoản thanh toán khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi một cách thoải mái.
Q3: Thời gian giao hàng là bao lâu nếu chúng tôi đặt hàng?
A3: Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng. Thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 10 -15 ngày làm việc đối với các đơn hàng nhỏ, đối với số lượng lớn hơn. đơn hàng, hãy xác nhận khi bạn đặt hàng chính thức.
Q4: Nhà máy của bạn hay công ty thương mại?
A4: Chúng tôi là nhà sản xuất pin và bộ pin Lifepo4 chuyên nghiệp với nhà máy và thương hiệu BENERGY của riêng mình. Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dịch vụ OEM/ODM cho khách hàng trên toàn cầu.
Q5. Chế độ bảo hành của bạn là gì?
A5: Chúng tôi cung cấp bảo hành 2 -5 năm cho tất cả các bộ pin của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo ít nhất 3000 chu kỳ cho bộ pin LiFePO4, có nghĩa là, sau 3000@80% DOD, vẫn còn khoảng 80% dung lượng còn lại. Bạn có thể sử dụng nó trong ít nhất 5 năm để sạc và xả 1 lần bình thường mỗi ngày.
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867