|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Loại pin: | Gói Lifepo4 | Điện áp: | 12,8V |
|---|---|---|---|
| Công suất: | 20Ah | Trường hợp pin: | Nhựa |
| Hàng hiệu: | BENERGY | OEM/ODM: | chấp nhận được |
| Làm nổi bật: | Bộ pin Lifepo4 20AH,Bộ pin axit chì 20AH |
||
Lifepo4 12V 20AH pin gói M5 đầu cuối Thay pin axit chì
Bảng tham số bộ pin lithium 12V 20AH:
| Loại sản phẩm | Pin Lithium Iron Phosphate |
| Tên thương hiệu | Đúng rồi. |
| Điện áp | 12.8V |
| Công suất danh nghĩa | 20AH |
| Công suất tối thiểu | 20AH |
| Đặt hàng đi | 4S1P |
| Kích thước |
181*77*170mm (W,L,H) 7.13*3.03*6.69 inch |
| Trọng lượng |
2600g±150g 5.73 pound |
| Chế độ sạc | CC/CV (điện liên tục/điện áp liên tục) |
| Dòng điện nạp tối đa | 20A (có thể điều chỉnh) |
| Sạc cắt điện áp | 14.6V±0.05 |
| Dòng điện xả tiêu chuẩn | 12A |
| Dòng điện xả liên tục tối đa | 20A (được điều chỉnh) |
| Điện thải đỉnh @ 3 giây | 50A (được điều chỉnh) |
| Tháo điện cắt điện áp | 10V |
| Nhà ga | M5 |
| Tuổi thọ chu kỳ | > 2500 lần (0,5C sạc/thả, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -10 ̊55°C |
| Nhiệt độ sạc | 0°45°C |
| Ứng dụng | Tàu điện, du thuyền, tàu biển, EV vv |
| Bảo hành | 2 năm |
| Phạm vi IP | IP65 |
| Chỉ số | Có thể phù hợp |
| OEM/ODM | Vâng, được chấp nhận. |
Bộ pin trong hình:
Bộ pin lithium 12V 20AH
![]()
Màu sắc khác nhau có thể lựa chọn (Nếu bạn cần tùy chỉnh màu trường hợp, cảm thấy miễn phí để cho chúng tôi biết)
![]()
Lifepo4 là gì?
Pin LiFePo4 có nghĩa là pin Lithium Iron Phosphate, một loại pin lithium ion sạc lại.
Pin LiFePo4 là loại pin lithium an toàn nhất hiện có trên thị trường. Với đặc điểm trọng lượng nhẹ hơn, kích thước nhỏ hơn, tuổi thọ chu kỳ dài hơn, bảo trì miễn phí, không ô nhiễm,không có hiệu ứng bộ nhớ chúng có thể thay thế hoàn toàn pin axit chì và pin Ni-MH / Ni-CD.
Benergy đã sản xuất và xuất khẩu pin Lifepo4 từ năm 2009 và chúng tôi đã cung cấp các giải pháp pin chất lượng, đáng tin cậy và an toàn trên toàn thế giới.
Tại sao lại chọn pin 12V của Benergy?
* Chúng tôi có dây chuyền sản xuất để làm cho các tế bào của riêng chúng tôi thành các gói pin khác nhau, chuyên nghiệp hơn.
* Các trường hợp tiêu chuẩn thay thế đầy đủ 12V pin axit chìDễ dàng hơn, dung lượng lớn hơn, không ô nhiễm, bảo trì miễn phí.
* Có thể tùy chỉnh các gói khác nhau cho khách hàng dựa trên chi tiết ứng dụng.
* Có thể sử dụng cho xe điện, công cụ điện, hệ thống năng lượng mặt trời, cắm trại, RV vv
* Chấp nhận đơn đặt hàng OEM / ODM.
Ưu điểm sản phẩm
1- Thời gian sử dụng dài.Hơn2500 thời gian (sạc và xả ở nhiệt độ 1C, giữ lại 80% công suất sau 2500 chu kỳ);
2.Cụ thể, nó có kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ.1/3 nhỏ hơn, 2/3 nhẹ hơn so với pin axit chì.
3. An toàn cao:Không có hỏa hoạn và nổ trong thử nghiệm quá tải; Không có vụ nổ, không có hỏa hoạn do va chạm, quá tải hoặc mạch ngắn.
4- Hiệu suất sạc và xả tốt.3C tiếp tục xả và 10C nổ.
5. màu xanh lá cây hoàn toàn và không ô nhiễm.Tất cả nguyên liệu thô của pin đều thân thiện với môi trường,
6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng:Từ -20 °C đến 60 °C, thời tiết cực kỳ lạnh và nóng sẽ không ảnh hưởng đến hiệu suất của nó.
7Hệ thống quản lý mã vạch.Tất cả dữ liệu được quản lý bởi hệ thống, chúng tôi có thể theo dõi thông tin tế bào và phù hợp với mỗi gói với dữ liệu gần nhất.
8Được sản xuất bằng thiết bị tự động.
![]()
Gói
![]()
Ứng dụng:
Benergy 12V Lithium Battery Pack có thể được sử dụng rộng rãi cho xe điện, hệ thống năng lượng mặt trời, công cụ điện, RV, cắm trại, hệ thống lưu trữ năng lượng v.v.
Có thể thay thế hoàn toàn pin 12V pin axit chì.
![]()
Chứng chỉ:
![]()
FAQ:
Q1: Tôi có thể làm OEM / ODM?
A1: Có. Chúng tôi có đội ngũ chuyên nghiệp và sẽ làm cho giải pháp tốt nhất dựa trên yêu cầu của bạn. Xin hãy cho chúng tôi biết yêu cầu của bạn.
Q2: Tôi nên trả tiền như thế nào?
A2: Bạn có thể thanh toán qua T / T, PayPal, Western Union, tiền mặt vv, 100% T / T trước cho các mẫu.30% T / T trước khi đặt hàng được xác nhận và số dư trước khi vận chuyển qua T / T hoặc L / C vv. Nếu bạn thích các điều khoản thanh toán khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi một cách tự do.
Q3: Thời gian giao hàng là bao nhiêu nếu chúng tôi đặt hàng?
A3: Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng. Thông thường, chúng tôi có thể cung cấp hàng hóa trong vòng 10 -15 ngày làm việc cho các đơn đặt hàng nhỏ, cho nhiều QTY. đặt hàng, hãy xác nhận khi bạn đặt hàng chính thức.
Q4: Là nhà máy hoặc công ty thương mại của bạn?
A4: Chúng tôi là chuyên nghiệp Lifepo4 tế bào và đóng gói nhà sản xuất với nhà máy của riêng chúng tôi và thương hiệu BENERGY. Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dịch vụ OEM / ODM cho khách hàng trên toàn cầu.
Q5.What là bảo hành của bạn?
A5: Chúng tôi cung cấp bảo hành 2 năm cho tất cả bộ pin của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo ít nhất 2000 chu kỳ đời cho bộ pin LiFePO4, có nghĩa là sau 2000 @ 80% DOD, vẫn sẽ có khoảng 60% dung lượng còn lại.Bạn có thể sử dụng nó trong ít nhất 5 năm cho bình thường 1 lần sạc và xả hàng ngày.
Chúng ta có thể tự đặt bộ pin LiFePO4 12V song song hoặc theo chuỗi không?
A6: Vâng. pin có thể được đặt song song bởi khách hàng. Nhưng có một vài mẹo chúng tôi cần phải chú ý:
1> Hãy chắc chắn rằng điện áp của mỗi pin là giống nhau trước khi đặt song song.
2> Không đặt pin xả và pin không xả song song. Điều này có thể làm giảm dung lượng của toàn bộ bộ pin;
3> Đừng đặt pin 12V theo chuỗi.
4> Nếu bạn không phải là chuyên gia trong pin song song, xin vui lòng không xử lý pin một mình. Nó có thể gây nguy hiểm và làm tổn thương tuổi thọ chu kỳ của pin;
5> Nếu bạn muốn làm một bộ pin công suất cao hơn, như 12V 200Ah, xin vui lòng đặt hàng 12V 200AH trực tiếp. Chi phí cho một 12V 200AH thấp hơn hai 12V 100AH gói.Để sạc hoặc xả một 12V 200Ah trực tiếp là tốt hơn để sạc hoặc xả hai 12V 100AH gói, vòng đời dài hơn, an toàn hơn.
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867