|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Loại pin: | Gói LIFEPO4 | Điện áp: | 12,8V |
|---|---|---|---|
| Dung tích: | 100AH | Trường hợp tế bào: | nhựa |
| Hàng hiệu: | BENERGY | OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được |
| Làm nổi bật: | Bộ pin Lithium 150ah,Bộ pin Lithium LiFePO4 |
||
Pin Ắc quy Lifepo4 12V 100AH cho RV, Thuyền điện & Hệ thống năng lượng mặt trời, Thay thế ắc quy axit chì
Bảng thông số kỹ thuật Pin Lithium 12V 100AH:
| Loại sản phẩm | Pin Lithium Sắt Phosphate |
| Tên thương hiệu | Benergy |
| Điện áp | 12.8V |
| Dung lượng danh định | 100AH |
| Dung lượng tối thiểu | 100AH |
| Cách đóng gói | 4S1P |
| Kích thước |
330*172*215mm (R, D, C) 12.99*6.77*8.46 inch |
| Trọng lượng |
10.15Kg±150g 22.38lbs |
| Chế độ sạc | CC/CV (Dòng liên tục/Điện áp liên tục) |
| Dòng sạc tối đa | 50A (Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp ngắt sạc | 14.6V±0.05 |
| Dòng xả tiêu chuẩn | 50A (Có thể điều chỉnh) |
| Dòng xả đỉnh @3 giây | 150A (Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp ngắt xả | 10V |
| Tuổi thọ chu kỳ | >2500 Lần (sạc/xả 0.5C, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -10~55℃ |
| Nhiệt độ sạc | 0~45℃ |
| Ứng dụng | Thuyền điện, du thuyền, tàu thủy, xe điện, v.v. |
| Bảo hành | 2 Năm |
| Chỉ báo | Có thể kết hợp |
| OEM/ODM | Có (Đã chấp nhận) |
Hình ảnh bộ pin:
Bộ pin Lithium 12V 100AH không có chỉ báo (Vỏ đen)
![]()
![]()
4 màu vỏ có thể lựa chọn
![]()
Bên trong bộ pin:
![]()
![]()
Lifepo4 là gì?
Pin LiFePo4 là viết tắt của pin Lithium Iron Phosphate, một loại pin sạc ion lithium. Điện áp đơn là 3.2V và dung lượng có thể từ 90mAH đến 300AH.
Pin LiFePo4 là loại pin lithium an toàn nhất hiện có trên thị trường hiện nay. Với đặc điểm trọng lượng nhẹ hơn, kích thước nhỏ hơn, tuổi thọ chu kỳ dài hơn, bảo trì miễn phí, không ô nhiễm, không hiệu ứng nhớ, chúng có thể thay thế hoàn toàn pin axit chì và pin Ni-MH/Ni-CD.
Benergy đã sản xuất và xuất khẩu các cell Lifepo4 từ năm 2009 và chúng tôi đã cung cấp các giải pháp pin chất lượng, đáng tin cậy và an toàn trên toàn thế giới.
Tại sao chọn bộ pin Lifepo4 12V của Benergy?
* Chúng tôi có dây chuyền sản xuất để tự sản xuất các cell thành các bộ pin khác nhau, chuyên nghiệp hơn.
* Vỏ tiêu chuẩn thay thế hoàn toàn các bộ pin axit chì 12V.. Nhẹ hơn, dung lượng lớn hơn, không ô nhiễm, bảo trì miễn phí.
* Có thể tùy chỉnh các bộ pin khác nhau cho khách hàng dựa trên chi tiết ứng dụng.
* Có thể sử dụng cho xe điện, dụng cụ điện, hệ thống năng lượng mặt trời, cắm trại, RV, v.v.
* Chấp nhận đơn hàng OEM/ODM.
Ưu điểm sản phẩm
1. Tuổi thọ chu kỳ dài. Hơn 2500 lần (sạc và xả ở 1C, giữ 80% dung lượng sau 2500 chu kỳ);
2. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ.Nhỏ hơn 1/3 về kích thước, nhẹ hơn 2/3 so với pin axit chì.
3. An toàn cao: Không cháy nổ trong thử nghiệm sạc quá mức; Không nổ, không cháy khi va chạm, sạc quá mức hoặc đoản mạch.
4. Hiệu suất sạc và xả tốt. Xả liên tục 3C và bùng nổ 10C.
5. Hoàn toàn xanh và không ô nhiễm. Tất cả nguyên liệu thô của pin đều thân thiện với môi trường,
6. Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng: Từ -20℃ đến 60℃, thời tiết cực lạnh và cực nóng sẽ không ảnh hưởng đến hiệu suất của nó.
7. Hệ thống quản lý mã vạch. Tất cả dữ liệu được quản lý bởi hệ thống, chúng tôi có thể theo dõi thông tin cell và ghép nối mọi bộ pin với dữ liệu gần nhất.
8. Sản xuất bằng thiết bị tự động.
Ứng dụng:
![]()
Đóng gói
![]()
Câu hỏi thường gặp:
Q1: Tôi có thể nhận mẫu miễn phí không?
A1: Thông thường chúng tôi không cung cấp mẫu miễn phí, nhưng chúng tôi có thể hoàn lại chi phí mẫu khi người mua đặt hàng số lượng lớn.
Q2: Tôi nên thanh toán như thế nào?
A2: Bạn có thể thanh toán qua T/T, PayPal, Western Union, Tiền mặt, v.v., 100% T/T trước cho mẫu. Đối với số lượng lớn, 30% T/T trước ngay khi đơn hàng được xác nhận và số dư trước khi giao hàng qua T/T hoặc L/C, v.v. Nếu bạn thích các điều khoản thanh toán khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Q3: Thời gian giao hàng là bao lâu nếu chúng tôi đặt hàng?
A3: Tùy thuộc vào số lượng đặt hàng. Thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 10-15 ngày làm việc đối với các đơn hàng nhỏ, đối với đơn hàng số lượng lớn hơn, hãy xác nhận khi bạn đặt hàng chính thức.
Q4: Nhà máy hay công ty thương mại của bạn?
A4: Chúng tôi là nhà sản xuất cell và bộ pin Lifepo4 chuyên nghiệp với nhà máy và thương hiệu BENERGY của riêng mình. Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dịch vụ OEM/ODM cho khách hàng trên toàn cầu.
Q5. Bảo hành của bạn là gì?
A5: Chúng tôi cung cấp bảo hành 2 năm cho tất cả các bộ pin của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo tuổi thọ chu kỳ ít nhất 2000 lần cho bộ pin LiFePO4, nghĩa là, sau 2000 lần sạc/xả ở 80% DOD, vẫn còn khoảng 60% dung lượng. Bạn có thể sử dụng nó ít nhất 5 năm cho việc sạc và xả thông thường 1 lần mỗi ngày.
Q6. Chúng ta có thể mắc song song hoặc nối tiếp bộ pin LiFePO4 12V theo ý mình không?
A6: Có. Pin có thể được mắc song song bởi khách hàng. Nhưng có một vài mẹo chúng ta cần chú ý:
1> Đảm bảo điện áp của mỗi pin là như nhau trước khi mắc song song. Nếu chúng không giống nhau, hãy sạc chúng đến cùng một mức;
2> Không mắc pin đã xả và pin chưa xả song song. Điều này có thể làm giảm dung lượng của toàn bộ bộ pin;
3> Không mắc các pin 12V nối tiếp.
4> Nếu bạn không chuyên về mắc pin song song, vui lòng không tự xử lý pin. Điều này có thể gây nguy hiểm và làm giảm tuổi thọ chu kỳ của pin;
5> Nếu bạn muốn tạo bộ pin có dung lượng cao hơn, ví dụ 12V 200Ah, vui lòng đặt hàng trực tiếp 12V 200AH. Chi phí cho một bộ 12V 200AH thấp hơn hai bộ 12V 100AH. Sạc hoặc xả một bộ 12V 200Ah trực tiếp tốt hơn là sạc hoặc xả hai bộ 12V 100AH, tuổi thọ chu kỳ dài hơn, an toàn hơn.
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867