|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Loại pin: | Gói LIFEPO4 | Điện áp: | 12,8V |
|---|---|---|---|
| Dung tích: | 100AH | Trường hợp tế bào: | nhựa |
| Hàng hiệu: | BENERGY | OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được |
| Làm nổi bật: | Pin dự phòng LiFePO4 UPS,Pin dự phòng 4S1P UPS,Pin chu kỳ sâu 12V 100Ah Lithium Ion |
||
Pin năng lượng mặt trời UPS Pin Lithium Ion 12v Pin Lithium 100ah
Lifepo4 là gì?
Pin LiFePo4 là pin Lithium Iron Phosphate, một loại pin sạc lithium ion. Điện áp đơn là 3.2V và dung lượng có thể từ 90mAH đến 300AH.
Pin LiFePo4 là loại pin lithium an toàn nhất hiện có trên thị trường. Với đặc điểm trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ, tuổi thọ chu kỳ dài, miễn phí bảo trì, không ô nhiễm, không hiệu ứng nhớ, chúng có thể thay thế hoàn toàn pin axit chì và pin Ni-MH/Ni-CD.
Benergy đã sản xuất và xuất khẩu các cell Lifepo4 từ năm 2009 và chúng tôi đã cung cấp các giải pháp pin chất lượng, đáng tin cậy và an toàn trên toàn thế giới.
Tại sao chọn bộ pin Lifepo4 12V của Benergy?
* Chúng tôi có dây chuyền sản xuất để tự sản xuất các cell thành các bộ pin khác nhau, chuyên nghiệp hơn.
* Vỏ tiêu chuẩn thay thế hoàn toàn bộ pin axit chì 12V. Nhẹ hơn, dung lượng lớn hơn, không ô nhiễm, miễn phí bảo trì.
* Có thể tùy chỉnh các bộ pin khác nhau cho khách hàng dựa trên chi tiết ứng dụng.
* Có thể sử dụng cho xe điện, dụng cụ điện, hệ thống năng lượng mặt trời, cắm trại, RV, v.v.
* Chấp nhận đơn hàng OEM/ODM.
Bảng thông số kỹ thuật bộ pin Lithium 12V 100AH:
| Loại sản phẩm | Pin Lithium Iron Phosphate |
| Tên thương hiệu | Benergy |
| Điện áp | 12.8V |
| Dung lượng danh định | 100AH |
| Dung lượng tối thiểu | 100AH |
| Cách đóng gói | 4S1P |
| Kích thước | 330*172*215mm (R,D,C) |
| Trọng lượng | 10.15Kg±150g |
| Chế độ sạc | CC/CV (Dòng liên tục/Điện áp liên tục) |
| Dòng sạc tối đa | 50A (Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp ngắt sạc | 14.6V±0.05 |
| Dòng xả tiêu chuẩn | 50A(Có thể điều chỉnh) |
| Dòng xả đỉnh @3 giây | 150A(Có thể điều chỉnh) |
| Điện áp ngắt xả | 10V |
| Tuổi thọ chu kỳ | >2500 Lần (sạc/xả 0.5C, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -10~55℃ |
| Nhiệt độ sạc | 0~45℃ |
| Ứng dụng | Thuyền điện, du thuyền, hàng hải, xe điện, v.v. |
| Bảo hành | 2 Năm |
| Chỉ báo | Có thể khớp |
| OEM/ODM | Có (Đã chấp nhận) |
Hình ảnh bộ pin:
Bộ pin Lithium 12V 100AH không có chỉ báo (Vỏ đen)
![]()
![]()
4 màu vỏ có thể lựa chọn
![]()
Ưu điểm sản phẩm
1. Tuổi thọ chu kỳ dài. Hơn 2500 lần (sạc và xả ở 1C, giữ 80% dung lượng sau 2500 chu kỳ);
2. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ. Nhỏ hơn 1/3 về kích thước, nhẹ hơn 2/3 so với pin axit chì.
3. An toàn cao: Không cháy nổ trong thử nghiệm sạc quá mức; Không nổ, không cháy dưới va chạm, sạc quá mức hoặc đoản mạch.
4. Hiệu suất sạc và xả tốt. Xả liên tục 3C và đột biến 10C.
5. Hoàn toàn xanh và không ô nhiễm. Tất cả nguyên liệu thô của pin đều thân thiện với môi trường,
6. Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng: Từ -20℃ đến 60℃, thời tiết cực lạnh và nóng sẽ không ảnh hưởng đến hiệu suất của nó.
7. Hệ thống quản lý mã vạch. Tất cả dữ liệu được quản lý bởi hệ thống, chúng tôi có thể theo dõi thông tin cell và ghép mọi bộ pin với dữ liệu gần nhất.
8. Sản xuất bằng thiết bị tự động.
Ứng dụng:
![]()
Đóng gói
![]()
Câu hỏi thường gặp:
Q1: Tôi có thể nhận mẫu miễn phí không?
A1: Thông thường chúng tôi không cung cấp mẫu miễn phí, nhưng chúng tôi có thể hoàn lại chi phí mẫu khi người mua đặt hàng số lượng lớn.
Q2: Tôi nên thanh toán như thế nào?
A2: Bạn có thể thanh toán bằng T/T, PayPal, Western Union, Tiền mặt, v.v., 100% T/T trước cho mẫu. Đối với số lượng lớn, 30% T/T trước ngay khi xác nhận đơn hàng và số dư trước khi giao hàng bằng T/T hoặc L/C, v.v. Nếu bạn thích các điều khoản thanh toán khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Q3: Thời gian giao hàng là bao lâu nếu chúng tôi đặt hàng?
A3: Tùy thuộc vào số lượng đặt hàng. Thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 10-15 ngày làm việc đối với các đơn hàng nhỏ, đối với đơn hàng số lượng lớn hơn, hãy xác nhận khi bạn đặt hàng chính thức.
Q4: Nhà máy của bạn hay công ty thương mại?
A4: Chúng tôi là nhà sản xuất cell và bộ pin Lifepo4 chuyên nghiệp với nhà máy và thương hiệu riêng BENERGY. Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dịch vụ OEM/ODM cho khách hàng trên toàn cầu.
Q5. Bảo hành của bạn là gì?
A5: Chúng tôi cung cấp bảo hành 2 năm cho tất cả các bộ pin của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo tuổi thọ ít nhất 2000 chu kỳ cho bộ pin LiFePO4, nghĩa là, sau 2000@80% DOD, vẫn còn khoảng 60% dung lượng. Bạn có thể sử dụng nó ít nhất 5 năm cho một lần sạc và xả hàng ngày thông thường.
Q6. Chúng ta có thể mắc nối tiếp hoặc song song bộ pin LiFePO4 12V theo ý mình không?
A6: Có. Pin có thể được mắc song song bởi khách hàng. Nhưng có một vài mẹo chúng ta cần chú ý:
1> Đảm bảo điện áp của mỗi pin là như nhau trước khi mắc song song. Nếu chúng không giống nhau, hãy sạc chúng đến cùng một mức;
2> Không mắc pin đã xả và pin chưa xả song song. Điều này có thể làm giảm dung lượng của toàn bộ bộ pin;
3> Không mắc các pin 12V nối tiếp.
4> Nếu bạn không chuyên về mắc pin song song, vui lòng không tự xử lý pin. Nó có thể gây nguy hiểm và làm giảm tuổi thọ của pin;
5> Nếu bạn muốn tạo bộ pin có dung lượng cao hơn, ví dụ 12V 200Ah, vui lòng đặt hàng 12V 200AH trực tiếp. Chi phí cho một bộ 12V 200AH thấp hơn hai bộ 12V 100AH. Sạc hoặc xả một bộ 12V 200Ah trực tiếp tốt hơn là sạc hoặc xả hai bộ 12V 100AH, tuổi thọ chu kỳ dài hơn, an toàn hơn.
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867