|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Điện áp: | 3.2V | Công suất: | 50AH |
|---|---|---|---|
| Trọng lượng: | 1480g | Ứng dụng: | EV, Hệ mặt trời, Dụng cụ điện, v.v. |
| Tuổi thọ chu kỳ: | 2500-3000 lần | Chứng nhận: | CE, ROSH, MSDS, UN38.3 |
| OEM/ODM: | Vâng | ||
| Làm nổi bật: | Tế bào pin Viễn thông LiFePo4,Tế bào pin LiFePo4 3.2V 50AH,Pin Lithium Ion Viễn thông 3000 chu kỳ |
||
3.2V 50AH Lifepo4 pin pin nhiệt độ thấp làm việc dưới -40 °C
Pin nhiệt độ thấp Benergy có thể được sử dụng trong chuỗi lạnh, nơi cần duy trì nhiệt độ liên tục thấp đến -40 °C để bảo tồn các mẫu mô, nội tạng cấy ghép,Phương tiện y tế, dược phẩm và thực phẩm được đông lạnh hoặc vận chuyển trong băng khô.
Các tế bào nhiệt độ thấp là gì?
Để đáp ứng các yêu cầu của một số khách hàng, Benergy đã phát triển một loại pin nhiệt độ thấp (3.2V 40Ah và 3.2V 50AH) có thể hoạt động dưới -30 °C hoặc -40 °C.
Loại tế bào này có thể được sử dụng cho môi trường nhiệt độ cực thấp.
![]()
3.2V 50Ah Lifepo4 Cell BLT-LFP50AHP
| Loại sản phẩm | Lithium Iron Phosphate Cell |
| Loại vỏ | Vỏ nhôm |
| Tên thương hiệu | Đúng rồi. |
| Điện áp | 3.2V |
| Công suất danh nghĩa | 50AH |
| Công suất tối thiểu | 50AH |
| IR | ≤ 0,7mΩ |
| Kích thước | 36*130*163mm (W,L,H) |
| Trọng lượng | 1480g±150g |
| Chế độ sạc | CC/CV (điện liên tục/điện áp liên tục) |
| Dòng điện nạp tối đa | 40A (1C) |
| Sạc cắt điện áp | 3.65V±0.05 |
| Dòng điện xả tiêu chuẩn | 20A (0,2C) |
| Dòng điện xả liên tục tối đa | 200A (5C) |
| Điện thải đỉnh @ 3 giây | 300A |
| Tháo điện cắt điện áp | 2.5V |
| Tuổi thọ chu kỳ | > 2500 lần (0,5C sạc/thả, 100% DOD) |
| Nhiệt độ xả | -40 ∼55°C |
| Nhiệt độ sạc | 0°45°C |
| Ứng dụng | Xây dựng trạm viễn thông, hệ thống năng lượng mặt trời, lưu trữ năng lượng, xe golf, EV vv |
| Bảo hành | 2 năm |
| OEM/ODM | Vâng, được chấp nhận. |
Biểu đồ tế bào
![]()
Hình ảnh tế bào:
![]()
Tại sao lại chọn Benergy Lifepo4?
Thiết kế:
Vít teminal, dễ dàng để tạo gói và thay thế tế bào trong gói.
![]()
Thương hiệu:
Chất lượng:
* Nhà sản xuất pin Lithium Iron Phosphate chuyên nghiệp từ năm 2009 khi công nghệ pin Lifepo4 vẫn còn khá mới.
Lifepo4 là gì?
Pin LiFePo4 có nghĩa là pin Lithium Iron Phosphate là một loại pin lithium ion sạc lại.
Pin LiFePo4 là loại pin lithium an toàn nhất hiện có trên thị trường hiện nay. Với đặc điểm trọng lượng nhẹ hơn, kích thước nhỏ hơn, tuổi thọ chu kỳ dài hơn, bảo trì miễn phí, không ô nhiễm.không có hiệu ứng bộ nhớ chúng có thể thay thế hoàn toàn pin axit chì và pin Ni-MH / Ni-CD.
Benergy đã sản xuất và xuất khẩu pin Lifepo4 từ năm 2009 và chúng tôi đã cung cấp các giải pháp pin chất lượng, đáng tin cậy và an toàn trên toàn thế giới.
Ứng dụng:
![]()
Người liên hệ: Tiffany
Tel: +86 18078821674
Fax: 86-020-31561867